12'' பின்புற சக்கரத்துடன் கூடிய இலகுரக சக்கர நாற்காலி#JL8630LAJ-12
விளக்கம்
» 30 பவுண்டுகளுக்கும் குறைவான எடை கொண்ட இலகுரக சக்கர நாற்காலி.
அனோடைஸ் செய்யப்பட்ட பூச்சுடன் கூடிய நீடித்து உழைக்கும் அலுமினியச் சட்டகம்
» 6” திடமான சக்கரங்கள்
» 12" காற்றழுத்த பின்புற சக்கரம்
» சக்கர பிரேக்குகளைப் பூட்ட அழுத்தவும்
» பின்பக்க கைப்பிடிகள்
» பிரிக்கக்கூடிய கைப்பிடி
» மடிக்கக்கூடிய கால் தட்டுகள்
பரிமாறுதல்
நிறுவனத்தின் சுயவிவரம்
தரமான தயாரிப்புகள்
1993-ல் நிறுவப்பட்டது. 1500 சதுர மீட்டர் பரப்பளவு.
100க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளுக்கு ஏற்றுமதி | 3 பயிலரங்குகள்
அணி
வாடிக்கையாளர் திருப்தி விகிதம் 98% க்கும் அதிகமாக உள்ளது.
தொடர்ச்சியான புதுமை மற்றும் மேம்பாடு
மேன்மையை நாடுதல், வாடிக்கையாளர்களுக்கு மதிப்பை உருவாக்குதல்
ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளருக்கும் உயர் மதிப்புள்ள தயாரிப்புகளை உருவாக்குங்கள்
அனுபவம் வாய்ந்த
அலுமினியத் துறையில் பத்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவம்
200D-க்கும் மேற்பட்ட நிறுவனங்களுக்கு சேவையாற்றுகிறது
விவரக்குறிப்புகள்
பொருள் எண். #JL8630LAJ-12
திறந்த அகலம் 61 செ.மீ.
மடிக்கப்பட்ட அகலம் 28 செ.மீ.
இருக்கை அகலம் 46 செ.மீ.
இருக்கை ஆழம் 36 செ.மீ.
இருக்கை உயரம் 45.5 செ.மீ.
முதுகுத்தண்டு உயரம் 46 செ.மீ.
ஒட்டுமொத்த உயரம் 91 செ.மீ.
பின் சக்கரத்தின் விட்டம் 12"
முன் காஸ்டரின் விட்டம் 6"